எனது அமைச்சு பதவியை சம்பந்தனுக்கு கொடுக்க தயார் -அமைச்சர் மனோ கணேசன்

0

தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பு தலைவர் சம்பந்தன் அரசில் இணைந்து அரசியல் தீர்வையும், அபிவிருத்தியையும் ஒருசேர முன்னெடுக்க தேசிய ஒருமைப்பாடு, நல்லிணக்க அமைச்சுத்தான் தேவை என்றால் அதனை கொடுத்து விட தயாராக இருப்பதாக தேசிய ஒருமைப்பாடு, நல்லிணக்க, அரசகரும மொழிகள் அமைச்சரும், முற்போக்கு கூட்டணியின் தலைவருமான மனோ கணேசன் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் , அரசியல் தீர்வு வரும்வரை காத்திருந்தது போதும். எதிர்கட்சி தலைவர் பதவியை கைவிட்டு, அரசாங்கத்தில் இணைந்து, அமைச்சு பதவியை ஏற்று, வடக்கு கிழக்கில் வாழும் தமிழ் மக்களுக்கு அபிவிருத்தியை பெற்றுக்கொடுக்க சம்பந்தன் முன்வர வேண்டும் என்று மனோ கணேசன் அழைப்பு விடுத்துள்ளார் .

கொழும்பு கோட்டை மிலோதா மண்டபத்தில் தேசிய ஒருமைப்பாடு , நல்லிணக்க , அரசகரும மொழிகள் அமைச்சின் தேசிய மொழி கல்வி பயிலக நிறுவனத்தின் பயிற்சி பெற்ற மொழியாசிரியர்களுக்கு சான்றிதல் வழங்கும் நிகழ்வில் சிறப்புரையாற்றிய போதே மனோ கணேசன் இதனை தெரிவித்துள்ளார் .

இது குறித்து அமைச்சர் மனோ கணேசன் கருத்து தெரிவிக்கையில் , இதை நான் முழுக்க, முழுக்க வடக்கு கிழக்கில் வாழும் பாமர மக்களின் நல்வாழ்வை மனதில் கொண்டு நல்லெண்ணத்தின் அடிப்படையிலேயே சொல்கிறேன் என்பதை சம்பந்தன் புரிந்துக்கொள்வார் என நம்புகிறேன் .

அவர் எதிர்கட்சி தலைவர் பதவியில் இருப்பதை விட, அமைச்சு பதவியில் இருந்து அதிகம் பணி செய்யலாம். என எண்ணுகிறேன்.

வடகிழக்கில் வாழும் முஸ்லிம் மக்களை பிரதிநிதித்துவம் செய்யும், இதோ இங்கே என்னுடன் நிற்கும் பிரதியமைச்சர் ஹலி ஷாகிர் மௌலானா உட்பட அனைத்து முஸ்லிம் எம்பீக்களும் அரசில் இணைந்து தம் மக்களுக்கு அபிவிருத்தி பணிகளை ஆற்றுகிறார்கள். இது மிகவும் பாராட்டுக்குரிய பணியாகும்.

இதேபோல் வவுனியா, மன்னார், முல்லைத்தீவு, கிளிநொச்சி, மட்டக்களப்பு, அம்பாறை, திருகோணமலை, யாழ்ப்பாணம் ஆகிய மாவட்டங்களில் வாழும் தமிழ் மக்களின் இன்றைய தேவைகளை நிறைவேற்ற இதை நீங்களும் செய்யுங்கள் என நல்லெண்ண நோக்கில் அழைக்கிறேன்.

எதிர்க்கட்சி தலைவர் பதவி உண்மையில் பாராளுமன்ற விதிமுறைகளின் கீழேயே உங்களுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளது. எனினும் சபையில் எதிர்க்கட்சி வரிசையில் அதிக எண்ணிக்கை கொண்ட எம்பிக்கள் பொது எதிரணியில்தான் உள்ளார்கள்.

நீங்கள் ஏதோ அவர்களுக்கு உரிய ஒரு பதவியை பிடித்து வைத்துகொன்டுள்ளது போல் அவர்கள் பேசுகிறார்கள். உண்மையில் இந்த பதவியை ஏற்றதன் மூலம் நீங்கள் தமிழ் அரசியல் பரப்பில் பல்வேறு விமர்சனங்களுக்கு முகம் கொடுத்துள்ளீர்கள் என நான் நினைக்கிறேன்.

இந்நிலையில் இந்த எதிர்க்கட்சி தலைவர் பதவியை சபையில் அதிக எண்ணிக்கை கொண்ட குழுவுக்கு வழங்கி விட்டு, தமிழ் மக்களுக்கு இன்று தேவையான அபிவிருத்தியை பெற்றுத்தர அமைச்சு பதவிகளை நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள் என தெரிவித்துள்ளார் .

சம்பந்தன் அவர்கள் உண்மையான ஒரு எதிர்க்கட்சி தலைவராக இருந்து அரசாங்கத்தினை விமர்சித்து அரசாங்கத்தின் குறைபாடுகளை சுட்டிக்காட்டுவாரேயானால் அவர் எதிர்க்கட்சி தலைவராக இருப்பதில் நியாயம் இருக்கிறது .ஆனால் சம்பாந்தன் ஐயா ரணிலின் கைப்பொம்மையாக இருப்பதுடன் ரணில் மைத்திரி சொல்லுவதற்கெல்லாம் ஆமா போடும் ஒரு தலையாட்டியாகவே இருந்து வருகின்றார் .

அரசுடன் ஒட்டி உறவாடிக்கொண்டு அரச கைப்பொம்மையாக இருந்து வரும் நிலையில் ,சம்பந்தன் கையாலாகாத எதிர்க்கட்சி தலைவர் பதவியை வைத்திருப்பதை காட்டிலும் அமைச்சர் மனோ கணேசன் கூறுவது போன்று முக்கியமான அமைச்சுக்களை பொறுப்பேற்று மக்களுக்கு உருப்படியாக நல்லது செய்தால் நன்று.ஆனால் பதவி ஆசை கொண்ட சம்பந்தன் எதிர்க்கட்சி தலைவர் பதவியை விட்டு கொடுப்பாரா என்பது கேள்விக்குறியே .

Leave A Reply

Your email address will not be published.