அடேங்கப்பா என்னை இத்தனை இலட்சம் பேர் பின்தொடர்கின்றார்களா ? மகிழ்ச்சிக்கடலில் தத்தளிக்கும் சமந்தா

0

தென் இந்திய முன்னனி நடிகைகளில் ஒருவர் சமந்தா. இவர் தற்போது 70 லட்சம் டுவிட்டர் ஃபாலோவர்களை கொண்டுள்ளார்.

தமிழ், தெலுங்கில் நடித்து வரும் சமந்தா தென்னிந்தியாவின் தவிர்க்க முடியாத நடிகையாக திகழ்ந்து வருகின்றார். பெருமாபாலான நடிகைகள் திருமணத்திற்கு பின்னர் நடிப்பதை நிறுத்தி விடுகின்றனர். ஆனால் சமந்தா திருமணத்திற்கு பின்பும் நடித்த ரங்கஸ்தலம் மாபெரும் வெற்றியை பதிவு செய்தது. தொடர்ந்து சாவித்திரியின் வாழ்க்கை படமான ‘நடிகையர் திலகம்’ படத்தில் நடித்திருந்தார்.

இந்நிலையில் அவர் நடித்த 3 படங்கள் ஒரே நாளில் வெளியாக காத்திருக்கின்றன. ‘சீமராஜா’. ‘யூடர்ன்’ படங்களை தொடர்ந்து ‘ஸ்ரீமல்லெ செட்டு’ என்ற தெலுங்கு படத்தின் தமிழ் டப்பிங் படமான ‘நெஞ்சமெல்லாம் பல வண்ணம்‘ என்ற படமும் அதே செப்டம்பர் 13ம் தேதி ரிலீஸ் ஆகவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

70 லட்சம் ரசிகர்கள்:
இந்நிலையில் அவரின் டுவிட்டர் பக்கத்தை 7 மில்லியன் ரசிகர்கள் (70 லட்சம்) பின் தொடர்ந்து வருகின்றனர்.

தென்னிந்திய நடிகர்களில் தனுஷ், சுருதி ஹாசன் உள்ளிட்டோரை டுவிட்டரில் 7 மில்லியன் ரசிகர்கள் பின் தொடர்ந்து வருகின்றனர்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.