கணவன் வழங்கிய அதிக சுதந்திரம் தான் அபிராமியின் தவறான நடத்தைக்கு காரணமா ?பல ஆண்களுடன் அபிராமி அடித்த லூட்டிகள் ! அதிர்ச்சியூட்டும் காணொளிகள் உள்ளே .

0

கடந்த சில நாட்களாக மக்களின் கோபத்துக்கு ஆளாகி இருப்பது தவறான உறவுக்காக தன் சொந்த குழந்தைகளையே பாலில் விஷம் வைத்து கொண்ட பெண்ணின் விடயங்களே. பெண்மைகான தகுதியே இல்லாத இப்பெண் தற்போது பொலீஸ் விசாரணையில் உள்ளார். தனது தவறுகளை பெண் ஒத்துக்கொண்ட போதும் இவர் செய்ததை யாராலும் மன்னிக்க முடியாது உள்ளது. கணவரையும் கொலை செய்யவே முயற்சித்தேன் அவர் தப்பித்து விட்டார் என அப்பெண் கூறும் போது அறைந்துவிட தோன்றியதாக விசாரணை நடித்திய பொலீஸ் அதிகாரி கூறினார். சட்ட ரீதியாக தவறு என்பதால் தான் பொறுமையாக இருந்தேன் என்று குறிப்பிட்டார் .

இந்த நிலையில் வீட்டில் கணவர் அந்த பெண்ணுக்கு அதிகம் சுதந்திரமும் அன்பு கொடுத்து இருந்தது புரிகிறது காரணம் அந்த பெண்ணின் டப்மாஸ் வீடியோக்கள் தற்போது வெளியாகி உள்ளது. கொடுமை செய்யும் கணவர் இத்தனை இடம் கொடுப்பாரா சொல்லுங்கள்.அபிராமி தனது கள்ள காதலன் சுந்தர் மற்றும் பல ஆண்களுடன் டப்ஸ்மாஷில் அடித்த லூட்டிகள் கீழே இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

Abirami Video Tik Tok

இரண்டு குழந்தைகளை விஷம் வைத்து கொன்ற வழக்கில் கைதாகியுள்ள தாய் அபிராமி மற்றும் அவரது காதலர் சுந்தரம் ஆகிய இருவரும் இனைந்து "டிக் டோக்" செல்போன் ஆப்-ல் பதிவேற்றியுள்ள வீடியோ#Abirami #Sundaram #relationships #TikTok #Chennai #toptamilnews #ttn

Slået op af TopTamilNews i Tirsdag den 4. september 2018

Leave A Reply

Your email address will not be published.