உச்ச கட்ட கவர்ச்சி மழை! செக்க சிவந்த வானம் நடிகை கொடுத்த போஸ்.! ரசிகர்கள் ஷாக்.! படங்கள் உள்ளே

0

இயக்குனர் மணிரத்னத்தின் சிம்பு, விஜய் சேதுபதி, அருண் விஜய், ஜோதிகா போன்ற நடிப்பில் வெளியான படம் ‘செக்க சிவந்த வானம்’ ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை வானம்’ இந்த படத்தில் நடிகர் சிம்புவிற்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தவர் நடிகை டயானா எரப்பா.

கர்நாடகத்திலுள்ள கூர்க்கில் பிறந்த இவர் 2011ம் ஆண்டு நடைபெற்ற மிஸ் இந்தியா போட்டியில் முதல் 10 போட்டியாளர்களில் ஒருவராக வந்தார். பின்பு 2012 இல் உலகின் வந்தார். மதிப்புமிக்க சர்வதேச மாடலிங் போட்டியான ஷாங்காய் எலைட் மாடல் லுக் போட்டியில் இந்திய நாட்டின் சார்பாக பங்கேற்றார்.

அதன் பின் கிங்ஃபிஷர் காலெண்டர் 2015 மற்றும் 2017, லாக்மே பேஷன் வீக், அமேசான் பேஷன் வீக், கௌச்சர் வீக் போன்ற புகழ்பெற்ற பேஷன் பத்திரிகைகளில் இடம்பெற்றார். மேலும் சர்வதேச பேஷன் பத்திரிகைகளான வோக், எல்லி, ஹார்ப்பர்ஸ் பஜார், காஸ்மோபொலிட்டன் மற்றும் ஜி.கியூ போன்றவைகளில் இவரது புகைப்படங்கள் இடம்பெற்றன.

மேலும் பல முன்னனி டிசைனர்களின் விளம்பர மாடலாக நடித்துள்ளார். மாடல் அழகி என்பதால் அடிக்கடி கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருவதை வாடிக்கையாக வைத்து வருகிறார். அந்த வருவதை சமீபத்தில் மேலாடை இல்லாமல் ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரசிகர்களுக்கு ஷாக்கொடுத்துள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.