இளைஞர்களின் கனவுக்கன்னியாக இருந்த கிரண்.! இப்போ எப்படி இருக்காங்க ?கவர்ச்சி புகைப்படங்கள்

0

தமிழ் சினிமா ரசிகர்கள் நடிகை கிரனை கண்டிப்பாக மறக்க முடியாது. 1990 களின் இந்தி பாப் பாடல் ஆல்பங்களில் முதலில் தோன்றினார், இது ஹிந்தி திரைப்பட முதலில் கவனத்தை ஈர்த்தது. பின்னர் யமேயின் திரைப்படத்தில் மோனிஷ்கா என்ற படத்தில் நடித்தார்.

இந்த படம் ஒரு பெரிய பாக்ஸ் ஆஃபீஸ் தோல்வியாக அமைந்தது. தற்போது சந்தானம் நடித்து வரும் சர்வர் சுந்தரம் படத்தில் நடித்து வருகிறார். அதன் பின்னர் படத்தில் சில இந்தி படங்களில் கவர்ச்சியான தோற்றத்தில் நடித்து வந்தார்.

இந்தியிலும் மார்கெட் காலியாக பின்னர் தமிழ் சினிமாவில் நுழைந்த கிரண், விக்ரமுருடன் ஜெமினி, கமல் ஹாசனுடன் அன்பே சிவம், அஜித் குமார், பிரசாந்த் உடன் வின்னர் அஜித் சரத் குமார் ஆகியோருடன் நடித்து தமிழ் சினிமா ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமடைந்தார்.

அதன் பின்னர் முன்னணி நாயகையாகியாக வலம் வரமுடியாமல் போக ஒரு சில படங்களில் சிறப்பு கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வந்தார். இறுதியாக ஆம்பள படத்தில் நடித்திருந்தார். தற்போது இறுதியாக நடித்து வரும் சர்வர் சுந்தரம் படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

கிரண் அண்மையில் வெளியிட்ட புகைப்படங்கள் இதோ………

Leave A Reply

Your email address will not be published.