விஜயகாந்தின் மகனுடன் இருக்கும் வெளிநாட்டு பெண் !இவர்தான் மருமகளா? தீயாய் பரவும் புகைப்படங்கள்

0

தமிழ் திரையுலகில் தவிர்க்க முடியாத நடிகர் விஜயகாந்த், எந்த ஒரு சினிமா பின்புலமும் இல்லாமல் வெறும் தான் நடிப்பையும் உழைப்பையும் மட்டுமே மூலதனமாக வைத்து – உழைப்பையும் கமல், ரஜினி உச்சத்தில் இருந்த கால கட்டத்தில் இவர் தனக்கான ரசிகர்களை சேர்த்தார்.

தென்னிந்திய நடிகர் சங்க தலைவராக இருந்த போதும் சரி தற்போதுள்ள அரசியில் களத்திலும் சரி, எவர் அணைத்து மக்களின் கவனத்தையும் ஈர்த்தவர். தற்போது விஜயகாந்த்தின் மூத்த கவனத்தையும் ஷண்முக பாண்டியன் திரைப்பட நாயகனாக வளம் வந்து கொண்டிருக்கிறார்.

இந்த சமயத்தில் அவரது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு பெண்ணுடன் இருக்கும் புகைப்படத்தை கடந்த சில மாதம் முன்னர் வெளியிட்டிருந்தார். அதில் என்னுடைய காதலுக்கு பிறந்தநாள் எனவும் அதில் அந்த பெண் நெதர்லாந்து நாட்டை சேர்ந்தவர், அவர் ஷண்முக பாண்டியனுடன் படித்தவர் என்றும் தெரிகிறது.

இதைக்கண்ட ரசிகர்கள் இந்த பெண்ணை தான் ஷண்முக பாண்டியன் திருமணம் செய்ய போகிறாரோ என்று கேள்வி எழுப்பி வந்தனர். ஆனால், இது பொய்யான செய்தி என்றும் விஜயகாந்த் தரப்பில் இருந்து கூறப்படுகிறது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.