அண்ணன் ரொம்ப டார்ச்சர் பண்ணுவார், அண்ணிக்கும் எனக்கும் ஆகவே ஆகாது: கார்த்தி

0

தலைப்பை பார்த்ததும் சூர்யா வீட்டில் பிரச்சனை என்று முடிவு செய்துவிட வேண்டாம். நடந்ததை தெரிந்து கொண்டு அதன் பிறகு ஒரு முடிவுக்கு வாங்க.

தம்பி விழா

ஜீத்து ஜோசப் இயக்கத்தில் கார்த்தி, ஜோதிகா, சத்யராஜ் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ள தம்பி படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழா இன்று சென்னையில் நடந்தது. அந்த நிகழ்ச்சியில் பேசிய கார்த்தி கூறியதாவது, இந்த மழையிலும் விழாவுக்கு வந்த ரசிகர்களுக்கு நன்றி. ஏனென்றால் நீங்கள் வந்தால் தான் விழாவே களைகட்டும். இரண்டு ஆண்டுகள் கழித்து தான் இந்த படத்தை கொண்டு வந்து சேர்க்க முடிந்தது. ஒவ்வொரு படத்திற்கும் பின்னால் அவ்வளவு உழைப்பு உள்ளது. அவ்வளவு விஷயங்களை பார்த்து பார்த்து செய்ய வேண்டியதாக இருக்கு.

பயமாக இருந்தது

ஜீத்து ஜோசபுடன் ஒர்க் பண்ண பயமாக இருந்தது. மோகன்லால் சார், கமல் சாருடன் எல்லாம் வேலை பார்த்திருக்கிறார். அவருடன் நாம் எப்படி ஒர்க் பண்ணப் போறோம் என்று டென்ஷனாக இருந்தது. அவர் பார்த்தால் நாம் வைத்திருந்த இமேஜுக்கும் அவருக்கும் சம்பந்தமே இல்லாமல் அவ்ளோ ஜாலியான இயக்குநர். அவர் காலையில் 4 மணிக்கு எழுந்திருப்பார். எனக்கு தெரிந்து எந்த இயக்குநரும் இப்படி வேலை செய்து பார்த்ததே இல்லை. எல்லோரும் இரவில் தான் வேலை செய்வார்கள். அவருடன் வேலை செய்தது மகிழ்ச்சி. செட்டில் எப்பொழுதுமே ஜாலியாக இருப்பார். அனைத்தையும் திட்டமிட்டு செய்வார்.

அண்ணியுடன் சேர்ந்து படம்

அண்ணியுடன் சேர்ந்து இப்படி ஒரு படம் பண்ணுவேன் என்று நினைக்கவே இல்லை. ஒரு ஷாட்டில் சிலம்பம் செய்ய வேண்டும் என்றால் அதற்காக 6 மாதம் பயிற்சி எடுக்கிறாங்க அண்ணி. அவங்க ரொம்ப சின்சியர். அண்ணி அவ்ளோ எமோஷன் கொடுக்கும்போது அதில் பாதி செய்தால் கூட நாம் பெயர் வாங்கிவிடலாம். அண்ணியுடன் சேர்ந்து நடித்தது ஆசிர்வாதம். படத்தில் எனக்கும், அண்ணிக்கும் ஆகவே ஆகாது. எனக்கு அக்கா ரொம்ப பிடிக்கும். எங்க அண்ணன் சின்ன வயசில் இருந்து ரொம்ப டார்ச்சர் பண்ணிக்கிட்டே இருப்பார். அதனால் அக்கா இல்லையேன்னு ரொம்ப வருத்தம் இருக்கும். கடைக்குட்டி சிங்கத்தில் 5 அக்கா இருந்ததை நான் ரொம்ப என்ஜாய் செய்தேன். அதே மாதிரி இதில் அண்ணி இருந்தது. ஒரு ஸ்பெஷல் ரிலேஷன்ஷிப்.

சத்யராஜ் மாமா

சத்யராஜ் மாமா இல்லாட்டி இந்த படம் பண்ணியிருக்க முடியாது. அவர் இல்லாமல் இந்த படம் இல்லை. உங்களிடம் இருந்து நிறைய கற்றுக் கொண்டே இருக்கிறோம். உடம்பை ஃபிட்டாக வைத்துக் கொள்வார். கட்டப்பாவை இந்தியாவில் வேறு யாருமே பண்ண முடியாது. அவர் மைண்டை ரொம்ப லைட்டா வைத்திருப்பார். அவர் வீட்டில் ரூ. 5 லட்சம் திருடு போய்விட்டது என்று டென்ஷனாக இருந்தோம். ஆனால் ஷூட்டிங்கில் இருந்து வீடு திரும்பிய சத்யராஜ் மாமாவிடம் 5 லட்சம் ரூபாய் திருடு போச்சுங்க என்றதும் அவரோ, அட இருந்ததால் தானே அடிச்சுட்டு போயிட்டான் விடு என்றார். என்னை பைக்கில் உட்கார வைத்து அழைத்துச் சென்று ஐஸ் வாங்கிக் கொடுத்த அவர் இந்த ஷாட் நல்லா வந்திருக்கான்னு கேட்டபோது ஒரு மாதிரியாக இருந்தது என்றார் கார்த்தி.

Leave A Reply

Your email address will not be published.