நல்­லூர் திரு­வி­ழா முடிய தியாகி திலீபனுக்கு நினைவுத் தூபி!

0

நல்லூர் திருவிழா ஆரம்பிக்கவுள்ள நிலையில் தியாகி திலீ­ப­னின் நினை­வி­டத்­தைப் புனி­த­மா­கப் பேணு­வ­தற்­கு ஏதுவாக சுற்­றுக் கம்­பி­கள் அமைக்­கப்­பட்­டுள்­ளதாகவும் நல்­லூர் ஆல­யத் திரு­விழா முடிந்­த­தும் நினை­வுத் தூபி அமைக்­கும் பணி தொடங்­கும் என்றும் யாழ் மாந­கர சபை­யின் முதல்­வர் இ.ஆனோல்ட் தெரி­வித்­தார்.

கடந்த உள்­ளு­ராட்சித் தேர்­த­லில் தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்ட்­ட­மைப்பு சார்பில் போட்­டி­யிட்டபோது வர­லாற்­றுச் சின்­னங்­க­ளைப் பாதுகாக்கும் வாக்குறுதியை வழங்கியிருந்ததாகவும் சபை நட­வ­டிக்­கையை தொடங்கப்பட்டதும் எமது முதல் பணி­யாக திலீ­ப­னின் நினைவு தூபி­யைச் சீர­மைக்க தீர்­மா­னிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

அதன்படி தற்போது நட­வ­டிக்­கை­கள் தொடங்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். நல்­லூர் ஆல­யத் திரு­விழாவின்போது நினை­வி­டத்­தின் புனி­தத் தன்­மை­யைப் பேணச் சுற்­று­வேலி அமைத்­துள்­ளதாக அவர் தெரிவித்தார்.

அத்துடன் தூபி­யைச் சீர­மைப்­ப­தற்கு மாந­கர சபை­யின் நிதி பயன்­ப­டுத்­தப்­ப­டாது என்றும் தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­பின் நாடா­ளு­மன்ற உறுப்­பி­னர் சி.சிறி­த­ரன் நினை­வுத் தூபி அமைப்­ப­தற்­காக 2 லட்­சம் ரூபா ஒதுக்­கி­யுள்­ளதாகவும் அந்த நிதி­யில் சீர­மைப்­புப் பணி­கள் நடை­பெ­றும் என்றும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.