யாழ்ப்பாணத்தில் மீண்டும் – சிங்­கள மகா வித்­தி­யா­ல­யம்!!

0

யாழ்ப்­பா­ணம் நக­ரப் பகு­தி­யில் அமைந்­தி­ருந்த சிங்­கள மகா வித்­தி­யா­ல­யத்தை மீண்­டும் ஆரம்­பிப்­ப­தற்­கான முயற்­சி­கள் முன்­னெ­டுக்­கப்­ப­டு­ கின்­றன என்று தெரி­ய­வ­ரு­கின்­றது.

இது தொடர்­பில் ஆராய்­வ­தற்­காக எதிர்­வ­ரும் 26ஆம் திகதி ஞாயிற்­றுக் கிழமை காலை 8.30 மணிக்கு யாழ்ப்­பா­ணம் பழைய பூங்­கா­வில், சிங்­கள மகா­வித்­தி­யா­ல­யத்­தின் பழைய மாண­வர் மற்­றும் ஆசி­ரி­யர் கூட்­ட­மைப்­பின் கூட்­டம் நடை­பெ­ற­வுள்­ளது.

53 ஆண்­டு­க­ளுக்கு முன்­னர் சிங்­கள மகா வித்­தி­யா­ல­யம் யாழ்ப்­பா­ணம் நக­ரில் ஆரம்­பிக்­கப்­பட்­டது. சிங்­கள மகா வித்­தி­யா­ல­யம் இருந்த இடத்­தில் இரா­ணு­வத்­தி­ன­ரின் முகாம் தற்­போது அமைக்­கப்­பட்­டுள்­ளது. 1985ஆம் ஆண்டு போர் கார­ண­மாக சிங்­கள மகா­வித்­தி­யா­ல­யம் மூடப்­பட்­டது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.