கள்ளக்காதல் உறவு குற்றமல்ல என்று கூறிய உச்சநீதிமன்ற நீதிபதியின் மனைவிக்கே மல்லிகைப் பூ அனுப்பிய குசும்புக்கார பயலுகள் !

0

உச்சநீதிமன்ற நீதிபதி தீபக் மிஸ்ராவின் மனைவிக்கு, இந்து மக்கள் கட்சியினர் அல்வா, மல்லிகைப் பூ பார்சல் அனுப்ப முயன்றது அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தகாத உறவு குற்றமல்ல என தீர்ப்பு வழங்கியதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கும் வகையில், இந்து மக்கள் கட்சியினர் உச்சநீதிமன்ற நீதிபதி தீபக் மிஸ்ராவின் மனைவிக்கு அல்வா, மல்லிகைப் பூ பார்சல் அனுப்ப முயன்றது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தகாத உறவை குற்றமாக கருதும் சட்டப்பிரிவு 497 மீதான வழக்கு, கடந்த சில தினங்களுக்கு முன், உச்சநீதிமன்றத்தில் நடைபெற்றது. அதில், தகாத உறவு என்பது தனிப்பட்ட நபரின் விருப்பம். திருமண உறவில் அது பாதிப்பு ஏற்படுத்தினால், அவர்கள் விவாகரத்து செய்யலாம் என தெரிவித்து, அதை குற்றமற்றதாக உச்சநீதிமன்றம் அறிவித்தது.

இந்தத் தீர்ப்பிற்கு, சிலர் ஆதரவும் சிலர் எதிர்ப்பையும் தெரிவித்து வருகின்றனர். இந்நிலையில், இந்து மக்கள் கட்சியினர் இந்த தீர்ப்புக்கு எதிர்ப்புத் தெரிவிக்கும் வகையில், அந்த வழக்கில் தீர்ப்பு வழங்கிய முன்னாள் உச்சநீதிமன்ற நீதிபதி தீபக் மிஸ்ராவின் மனைவிக்கு அல்வா மற்றும் மல்லிகைப் பூ அனுப்ப முயன்றனர்.

இதற்காக விழுப்புரத்தில் உள்ள கொரியர் அலுவலகத்திற்கு வந்த இந்து முன்னணி மாநில அமைப்பின் தலைவர் ஆசைத்தம்பி மற்றும் இந்து முன்னணி நிர்வாகிகளை விழுப்புரம் காவல்துறையினர் தடுத்து நிறுத்தி, கைது செய்தனர்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.