நாயுடன் உடலுறவு கொண்டு அந்த அசிங்கத்தை இணையத்தில் பதிவேற்றிய நபர் ! திடுக்கிடும் சம்பவம்

0

ஆணின் பாலியல் தேவைக்கு பெண்ணையும் பெண்ணின் பாலியல் தேவைக்கு ஆணையும் இறைவன் இயற்கையாக படைத்துள்ளார் . எனிலும் அதற்கு முரணான வகையில் ஆணும் ஆணும் ,பெண்ணும் பெண்ணும் உடலுறவு கொள்ளும் ஓரினசேர்க்கை சம்பவங்கள் மலிந்து விட்டன .

இவையனைத்திற்கும் மேலாக வாய்பேசா ஐந்தறிவு ஜீவன்களுடன் உடலுறவு கொள்ளும் விவஸ்தை இல்லாத மனிதர்களும் இருக்கத்தான் செய்கின்றார்கள் . நாயுடன் நபரொருவர் உடலுறவு கொண்ட திகில் சம்பவம் தாய்லந்தில் இடம்பெற்றுள்ளது .

தாய்லாந்து தலைநகர் பாங்காக்கில் வசித்து வரும் 52 வயதான சன்முங் என்ற நபர் தனது வீட்டில் செல்லமாக வளர்த்து வரும் நாயுடன் உடலுறவு கொண்டுள்ளார் . அதுமட்டும்மல்லாது நாயுடன் உடலுறவு கொண்ட அசிங்கத்தை வீடியோ எடுத்து அதனை இணையத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார் .

மேலும் , நாயுடன் உடலுறவு கொள்ள ஆசைப்படுபவர்கள் தன்னை தொடர்பு கொள்ள முடியும் என்று கூறியுள்ளார் . இந்த அதிர்ச்சி செய்தியை இணையத்தில் பார்த்த விலங்கு நல அமைப்பை சேர்ந்த அதிகாரிகள் சன்முங்கை கைது செய்து சிறையில் அடைத்துள்ளனர்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.