முதன்முறையாக கவர்ச்சி உடையில் தோன்றிய கீர்த்தி சுரேஷ் ! உச்ச கட்ட ஷாக்கில் ரசிகர்கள் ! படம் உள்ளே

0

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக இருந்து வருபவர் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ், இதுவரை பல்வேறு முன்னணி ஹீரோக்களுடன் நடித்திருந்தாலும் இவரை பற்றிய மீம்களை நெட்டிசன்கள் நடித்திருந்தாலும் நடித்திருந்தாலும் வலைத்தளங்களில் பரப்பி வருகின்றனர்.

அதற்கு முக்கிய காரணமே அம்மணியின் ஓவர் டோஸேஜ் எக்ஸ்பிரஸின் தான்.அதிலும் இவர் தனுசுடன் தொடரி படத்தில் நடித்த பிறகு தான் இவரை பற்றிய மீம்கள் அதிகம் தான் அது போக அம்மணி நடித்த கடைசி இரண்டு படத்திலும் பெயர் சொல்லும்படி கதாபாத்திரம் அமையவில்லை. இதையும் படியுங்க : படத்துக்காக என்னால அப்படி எல்லாம் பண்ண முடியாது ! அதிரடி காட்டிய கீர்த்தி சுரேஷ் ! படவாய்ப்புகளை எப்படி பிடிப்பது என்று யோசித்து வருகிறார் கீர்த்தி தற்போது கவர்ச்சி காட்டவும் தயாராக உள்ளதாக தயாரிப்பு கம்பெனிகளிடம் மறைமுகமாக கூறிவருகிறாராம். பாவம் கடைசியில் கீர்த்தியையும் மறைமுகமாக இறங்க வைத்து வீட்டார்கள்.

தற்போது அதற்கு ஏற்றார் போல் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் தொடை தெரியும் அளவிற்கு ஒலி ஊடுருவகூடிய ஆடையில் இருக்கும் புகைப்படம் ஒன்று வெளியாகி ரசிகர்களை ஷாக்கடையை வைத்துள்ளது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.