13 வயது மாணவனுடன் பத்து தடவைகள் உடலுறவு கொண்ட 27 வயது ஆசிரியை ! திடுக்கிடும் சம்பவம்

0

பாடசாலை மாணவன் ஒருவனுடன் பல முறை உறவு கொண்ட ஒரு இளம் ஆசிரியை சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார்.

குறித்த சம்பவத்தின் வீடியோ தற்போது வெளியாகியுள்ளது. இந்த நிலையில், அந்த மாணவனை மயக்குவதற்கு பள்ளியின் ஆப் ஒன்றையே அவர் பயன்படுத்தியது தெரியவந்துள்ளது.

இந்த விடயம் பெற்றோரை அதிர்ச்சியடைய செய்துள்ளது. அரிசோனாவைச் சேர்ந்த பிரிட்டனி ஸமோரா (27) என்னும் திருமணமான ஆசிரியை ஒருவர், 13 வயதான தனது மாணவன் ஒருவனை மயக்கி அவனுடன் பத்து முறைக்கும் மேல் பாலுறவு கொண்டுள்ளார்.

தற்செயலாக தங்கள் மகனுடைய மொபைல் போனில் ஆபாச செய்திகளையும், நிர்வாணப் படங்களையும் பெற்றோர் அவதானித்துள்ளனர்.

இதனை கண்டு அதிர்ச்சியுற்ற பெற்றோர் பொலிஸாரிடம் புகாரளித்துள்ளனர்.

விசாரணையின் அந்த மாணவனுடன் வகுப்பறையிலும் தனது காரிலும் பல முறை அவர் உறவு கொண்டுள்ளது தெரிய வந்துள்ளது.

அவர் மீது ஏராளமான முறை தவறிய பாலியல் நடத்தை மற்றும் துஷ்பிரயோக வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இந்நிலையில் அவர் அந்த மாணவனை மயக்குவதற்கு, பள்ளியில் ஆசிரியர்கள் வீட்டுப்பாடம் முதலான விடயங்களைத் தெரிவிக்க பயன்படுத்தும் ஆப்பை பயன்படுத்தியது தெரியவந்துள்ளது.

இதனால், பெற்றோர்கள் அதிர்ச்சியில் மூழ்கியுள்ளனர். பள்ளி இந்த முறைகேடான செயல்களை கண்காணிக்கத் தவறியதையடுத்து, பாதிக்கப்பட்ட மாணவனின் பெற்றோர் பள்ளி மீது 2.5 மில்லியன் டொலர்கள் இழப்பீடு கோரி வழக்குத் தொடர்ந்துள்ளனர்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.