கவர்ச்சிக்கு கிரீன் சிக்னல் காட்டிய நடிகை

0

குடும்பப்பாங்கான வேடத்தில் நடித்து வந்த நடிகை பட வாய்ப்பு கிடைக்காததால், கவர்ச்சியாக படம் எடுத்து சமூகவலைத்தளங்களில் பரவவிட்டு வாய்ப்பு தேடி வருகிறாராம்.

கவர்ச்சிக்கு கிரீன் சிக்னல் காட்டிய நடிகை

அக்கட தேசத்தை சேர்ந்த மூன்றெழுத்து நடிகை ஒருவர் கோலிவுட்டில் அறிமுகமான முதல் படத்திலேயே மிகப்பெரிய வெற்றியை ருசித்தாராம். அவர் ஹோம்லி வேடத்தில் நடித்த அந்த படத்துக்கு தேசிய அளவில் அங்கீகாரமும் கிடைத்ததாம். இப்படி வெற்றி வாகைசூடிய அந்த நடிகைக்கு அடுத்தடுத்து எதிர்பார்த்த பட வாய்ப்புகள் அமையவில்லையாம்.

பொறுத்து பார்த்த அந்த நடிகை ‘ரூட்’டை மாற்றி, வில்லியாக ஒரு படத்தில் நடித்தார். அதன் பிறகும் பட வாய்ப்புகள் வராததால், தற்போது கவர்ச்சியில் குதித்துள்ளார். தொடர்ந்து படு கவர்ச்சியாக படம் எடுத்து சமூகவலைத்தளங்களில் பரவவிட்டு வாய்ப்பு தேடி வருகிறார். நடிகையின் இந்த முயற்சி கைகொடுக்குமா என்பதை பொருத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.